Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 116
    Trung tá
    Thanks
    1,002
    Trích dẫn Gửi bởi Pham Minh Tuan Xem bài viết
    King meng 580k, thằng meng chơi con này giá sốc thiệt, vậy là các hãng mh khác khi đưa ra giá bán phải dòm vào thằng meng.

Bác Paper cho mình mượn 1 con về ngắm chút được không?

Trích dẫn Gửi bởi Nolimit Xem bài viết
    Để e một con nhé cho stk đi để e chuyển khoản
    Đã trả lời tin nhắn em
    Tường, 09230000 Một Sáu

Binh nhì
    Thanks
    2
    Bác ơi cho em hỏi là làm sao phan biệt bản King Tiger special với bản thường ạ?
    Với hộp có gì khác nhau ko ạ?

Trung tá
    Thanks
    1,002
    Trích dẫn Gửi bởi leopard Xem bài viết
    Bác ơi cho em hỏi là làm sao phan biệt bản King Tiger special với bản thường ạ?
    Với hộp có gì khác nhau ko ạ?
    Có lẽ 2 hộp sẽ không có gì khác nhau. Sau khi hết đợt bản special thì King Tiger sẽ chỉ còn bản thường.
    Tường, 09230000 Một Sáu

4. The Following User Says Thank You to paper For This Useful Post:

leopard (10-01-2017)

Đại úy MHBP's Avatar
    Thanks
    383
    Trích dẫn Gửi bởi osin_masculin Xem bài viết
    3 năm nay em không dám sắm một cái MH nào nửa, nhưng Up cho bác giấy -> càng lúc càng nhiều giấy ... bác Hồ nhìn thẳng ...
    Bác Osin giờ 1 kho mua nữa chứa đâu cho hết

Trung tướng KEN's Avatar
    Vị trí hiện tại
    Hà Nội
    Thanks
    5,815
    Combo này giá tốt quá! Sao bác ko cho luôn bộ xích vào nữa cho đủ bộ full luôn!

Trung tá
    Thanks
    1,002
    1:35 Italeri Ferdinand "World of Tanks": Sau khi mẫu thiết kế tăng Tiger I của Porsche thất bại về tay Henschel, khoảng 100 khung sườn "Porsche Tiger" đã chế tạo bỗng nhiên không còn mục đích sử dụng, Porsche quyết định tận dụng, biến nó thành xe diệt tăng trang bị loại pháo chống tăng mạnh nhất, tầm xa nhất của thời WWII, pháo PaK 43. Với loại pháo này, Ferdinand dự định sẽ triệt hạ mọi loại tăng của đối phương trước khi xe có thể kịp tiến đến tầm bắn trả.
    Ferdinand, được đưa vào sử dụng lần đầu tiên trong trận đại chiến tăng ở Kursk. Sau những thành công ban đầu nhờ vào hỏa lực kinh khủng của khẩu PaK 43, các nhược điểm của Ferdinand dần dần lộ ra và hồng quân Liên Xô nhanh chóng tận dụng những chỗ yếu này để phá hủy xe. Tuy có nhiều nhược điểm về thiết kế, Ferdinand lại là xe diệt tăng có thành tích chiến đấu khủng nhất thời WWII với tỉ lệ thắng bại lên đến 10:1. Những bài học từ thực tế sử dụng Ferdinand và các xe diệt tăng hạng nặng khác sau này được áp dụng lên Jagdpanther, loại xe diệt tăng siêu việt của Đức vào thời kỳ cuối của chiến tranh.

Ferdinand phiên bản "World of Tanks" bao gồm mô hình tăng Ferdinand, sách màu về lịch sử của tăng và hướng dẫn chiến thuật sử dụng Ferdinand và các loại tăng khác trong game cùng bộ tem để customize tăng theo ý người chơi. Tặng kèm 1 user code bao gồm tăng Premium và garage đỗ xe. Tặng kèm 3 ivitation code, mỗi code bao gồm 1 tăng Premium, 1 garage đỗ xe, 1.000 Gold và 7 ngày Premium account - 850k

1:35 Italeri M4A1 Sherman "World of Tanks": Phiên bản Sherman sử dụng động cơ máy bay radial của Continental. Động cơ radial Continental được ưa thích đặc biệt nhờ công suất mạnh mẽ và hoạt động ổn định. Đây là phiên bản Sherman với cả thân xe lẫn tháp pháo đều được chế tạo bằng công nghệ đúc khuôn, tao ra hình dáng hoàn toàn khác biệt của phiên bản này so với tất cả các đời Sherman còn lại. M4A1 với thân và tháp pháo đúc cũng chính là đời Sherman duy nhất tham chiến tại Việt Nam.

Sherman phiên bản "World of Tanks" bao gồm mô hình tăng Sherman, sách màu về lịch sử của tăng và hướng dẫn chiến thuật sử dụng Sherman và các loại tăng khác trong game cùng bộ tem để customize tăng theo ý người chơi. Tặng kèm 1 user code bao gồm tăng Premium và garage đỗ xe. Tặng kèm 3 ivitation code, mỗi code bao gồm 1 tăng Premium, 1 garage đỗ xe, 1.000 Gold và 7 ngày Premium account - 690k

1:35 Italeri M24 Chaffee "World of Tanks": Khi các chỉ huy không rõ phía bên kia của đỉnh đồi hay đằng sau của hẻm núi có gì đang chờ đợi, họ sẽ gửi M24 Chaffee đi trước thay vì những chiến xa to lớn chậm chạp. M24 Chaffee với tốc độ cao, khả năng xoay chuyển linh hoạt và cùng họng pháo 75mm đáng nể là kiểu tăng trinh sát thọc nhanh rút lẹ rất được ưa chuộng từ thời WWII cho đến chiến tranh Đông Dương và nhiều cuộc chiến khác sau này. Tại Đông Dương, M24 Chaffee được quân đội Pháp sử dụng cho đến trận đánh Điện Biện Phủ cuối cùng.

M24 Chaffee phiên bản "World of Tanks" bao gồm mô hình tăng M24, sách màu về lịch sử của tăng và hướng dẫn chiến thuật sử dụng M24 cùng các loại tăng khác trong game cùng bộ tem để customize tăng theo ý người chơi. Tặng kèm 1 user code bao gồm tăng Premium và garage đỗ xe. Tặng kèm 3 ivitation code, mỗi code bao gồm 1 tăng Premium, 1 garage đỗ xe, 1.000 Gold và 7 ngày Premium account - 690k
    Tường, 09230000 Một Sáu

Trung tá
    Thanks
    1,002
    Em yêu chung thủy
    Em thù ngoại tình
    Em chuộng hòa bình
    Cực ghét đạp mìn!

Xe xúc mìn BMR-3M của Meng cho những ai ghét đạp mìn! Chỉ 740k

Tường, 09230000 Một Sáu

Thiếu tướng
    Thanks
    3,023
    Up một phát, em mà gần bác thì ôi thôi WW2 Đức-Liên Xô em không để yên đâu, với giá đó là em chôm ngay

Binh nhất 7554's Avatar
    Thanks
    35
    khoảng bao lâu mới có đợt hàng mới vậy a paper ?

Trung tá
    Thanks
    1,002
    1:35 Italeri M1120 HEMTT Load Handling System U.S. Heavy Truck: Xe tải hạng nặng cùng cơ cấu tự nâng/kéo đặc biệt do Oshkosh sản xuất. Xe sử dụng thiết kế 8 bánh chủ động với động cơ hơn 500 mã lực để gia tăng sức kéo trên những địa hình khó khăn trơn trượt mà nhiều xe tải khác phải chào thua.

Mô hình chi tiết buồng lái với cửa đóng/mở. Chi tiết hệ thống truyền động và cơ cấu kéo/nâng cùng một phần chi tiết động cơ. Adaptor cho container 20 feet. Kèm 9 bánh xe cao su - 850k
    Tường, 09230000 Một Sáu

12. The Following User Says Thank You to paper For This Useful Post:

alikutam (06-07-2017)