Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21
    Binh nhất
    Thanks
    158

Đầu máy BR-185 "Cũ người mới ta"

Sau khi huy động mọi nguồn tài chính em đã rước được em này về từ một bác trên 4rum, Em í tên là BR-185 của Đức , mô hình do Piko sản xuất , thông tin khác về em nó thì em đang cập nhật , sẽ thông tin sau. Còn bây giờ thì em show hình cho máu:

Để thêm sinh động em tuyển thêm một "mẫu chân dài" đi chung với em BR-185 đ1o là Toa xe chở Máy biếp áp, em này được em tuyển về trong một chiều mưa

Đánh giá của em về mô hình này như sau : Hình dáng mô hình + màu sắc tốt (nhìn dzô là biết mô hình xe lửa ); Độ chi tiết chưa cao nhưng vẫn sắc nét hơn hàng Bachman thường (vụ này chắc ko cần bàn cãi vì giá một trời một vực ). Riêng khoản vận hành thì em chưa test nên chưa có ý kiến

Phần show tới là hết , chúc các bác ngủ ngoan
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm

2. The Following 5 Users Say Thank You to Thichtala For This Useful Post:

aquarius (17-07-2013),HOOscale (17-07-2013),nguoidanang (17-07-2013),sop (17-07-2013),thichduthu777 (18-07-2013)

Binh nhất
    Thanks
    29
    còn hàng họ gì thì show nốt cho anh em mãn nhãn đi pác , ém hàng làm gì

Binh nhất
    Thanks
    158
    Hàng thì còn nhưng em show rồi bác ạ, vả lại so với các Cụ trên đây thì hàng của em kém lắm

Thiếu úy
    Thanks
    0
    các bác trong nàu có vể thich đồ châu âu nhi. nên chơi hơi lộn xộn :d

Thiếu úy HOOscale's Avatar
    Thanks
    90
    Bác Thichtala lâu lâu mới show hàng nhưng hàng toàn loại ngất ngây bá chấy
    lửa xe là hỏa Tàu hỏa tàu là lửa Xe

Binh nhất
    Thanks
    158
    Trích dẫn Gửi bởi d0ntcry020593 Xem bài viết
    các bác trong nàu có vể thich đồ châu âu nhi. nên chơi hơi lộn xộn :d
    Anh nghĩ ko phải như vậy đâu nhỏ , ngoài những bác sưu tầm theo chủng loại thì còn lại ai cũng phải rung động trước cái đẹp mà hàng Châu Âu thì khỏi phải nói rồi . Anh thấy Đầu máy Mỹ thì đường nét gân guốc, cơ bắp mạnh mẽ còn Đầu máy Châu âu thì mềm mại , sang trọng nhưng nói chugn cái nào cũng đẹp cả mà thấy đẹp thì cứ thế mà xúc

8. The Following User Says Thank You to Thichtala For This Useful Post:

sop (18-07-2013)

Binh nhất
    Thanks
    158
    Trích dẫn Gửi bởi HOOscale Xem bài viết
    Bác Thichtala lâu lâu mới show hàng nhưng hàng toàn loại ngất ngây bá chấy
    Hì..... bác cứ nói thế , hàng của em cũng là hàng mua lại thôi chứ ko phải hàng đặt mới, em thì cứ thấy đẹp là mua ngay (tất nhiên là phải nằm trong khả năng tài chính)

Binh nhất
    Thanks
    29
    Trích dẫn Gửi bởi Thichtala Xem bài viết
    Anh nghĩ ko phải như vậy đâu nhỏ , ngoài những bác sưu tầm theo chủng loại thì còn lại ai cũng phải rung động trước cái đẹp mà hàng Châu Âu thì khỏi phải nói rồi . Anh thấy Đầu máy Mỹ thì đường nét gân guốc, cơ bắp mạnh mẽ còn Đầu máy Châu âu thì mềm mại , sang trọng nhưng nói chugn cái nào cũng đẹp cả mà thấy đẹp thì cứ thế mà xúc
    bác nói chuẩn như lê duẩn , tùy vào độ chơi và cảm nhận của mỗi người thôi

11. The Following User Says Thank You to aquarius For This Useful Post:

Thichtala (18-07-2013)

Trung úy
    Thanks
    119
    em thì con nào đẹp, đúng sở trường, hợp túi tiền là múc thôi hehe, k quan tâm nó là hàng gì, mỹ, nhật, anh đức hay khựa tàu gì, chơi láng
    Con BR185 này chi tiết đúng là hơi tệ, nhưng đc cái chất lượng nó thì ngon, bọn hàng Đức chạy mướt thôi rồi, ko có ẻo lả như mấy anh mỹ cùng giá tiền hehe. Đặc biệt là mấy dòng chữ in lên thân máy nữa, in li ti phải soi kính lúp mới thấy, khác vs tụi Mỹ chỉ dán decal lên

Binh nhất
    Thanks
    158
    Trích dẫn Gửi bởi loved12e Xem bài viết
    em thì con nào đẹp, đúng sở trường, hợp túi tiền là múc thôi hehe, k quan tâm nó là hàng gì, mỹ, nhật, anh đức hay khựa tàu gì, chơi láng
    Con BR185 này chi tiết đúng là hơi tệ, nhưng đc cái chất lượng nó thì ngon, bọn hàng Đức chạy mướt thôi rồi, ko có ẻo lả như mấy anh mỹ cùng giá tiền hehe. Đặc biệt là mấy dòng chữ in lên thân máy nữa, in li ti phải soi kính lúp mới thấy, khác vs tụi Mỹ chỉ dán decal lên
    Chính xác, hàng Châu Âu ngon nhất là khoản in ấn, trên toa xe và đầu máy những dòng chủ liti mình có thể dùng kính lúp soi lên để xem .
    Con Br-185 này nặng kinh khủng em ạh , chắc cũng phải gấp rưởi con SD-70 của anh. mua xong khoái quá , gom đủ lúa thì xúc tiếp BR-189 he he he

14. The Following 2 Users Say Thank You to Thichtala For This Useful Post:

loved12e (18-07-2013),sop (18-07-2013)