Trang 10 của 111 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011122060110 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 1102
    Binh nhất Spiros's Avatar
    Thanks
    6
    2 con đều có khả năng đúng hết,ví dụ như dòng tiger 2 có 2 dạng turret vậy,E100 hull cơ bản là 1,turret thì có 2 kiểu .

Con E75 em ko biết gun E100 ráp vô vừa ko,nếu vừa sau này em tính thay gun stock của E75 = gun E100,E75 có 88mm thì phải mà trong khi E100 lên dc 10.5 - 12.8 ,con e75 trump cây gun dài phát sợ đã vậy lại bị cong,mà ác 1 cái em thích cái muzzle giống con này mới chết người chứ
    Sửa lần cuối bởi Spiros; 26-03-2013 lúc 11:01 PM.

2. The Following User Says Thank You to Spiros For This Useful Post:

mountaintroop (27-03-2013)

Thiếu tướng
    Thanks
    2,951
    Trích dẫn Gửi bởi mountaintroop Xem bài viết
    Mấy chiếc E của bác ráp nên nhớ kẹp dây thép kéo vào cái bó 3 thanh sắt luôn cho không vướn víu ngoài trận địa cây cối nhiều.

Cho em hỏi cái vụ E100 của 2 hảng đều khác nhau vậy chiếc nào có khả năng đúng hơn.
    Đây là hình E100 của Dragon.

Thôi chạy mất dép với dòng E của bác Osin rồi. Em chơi vài chiếc lấy lệ thôi chứ không dám đủ bộ nhất là hàng Trumpeter bán giá trên mây không à ở amazon.com
    Bác núi xuống núi mà, bác khoai có bảo bác là túi 3 gang X 3 do đó em ráng kéo, mà nè bác lấy chiếc E100 của trump đẹp hơn dra như bác xì pi rổ (spiros). vì pháo tháp của chiếc E100

của trumpeter

của Dragon

Em thì khoái dáng của trump hơn, nếu như bác núi chơi 2 chiếc, 2 versions thì không sao đâu, thêm bộ sưu tập nửa cũng tốt, nếu bác mua rẽ

em đi sau bác Núi mà ....

Trích dẫn Gửi bởi Spiros Xem bài viết
    2 con đều có khả năng đúng hết,ví dụ như dòng tiger 2 có 2 dạng turret vậy,E100 hull cơ bản là 1,turret thì có 2 kiểu .

Con E75 em ko biết gun E100 ráp vô vừa ko,nếu vừa sau này em tính thay gun stock của E75 = gun E100,E75 có 88mm thì phải mà trong khi E100 lên dc 10.5 - 12.8 ,con e75 trump cây gun dài phát sợ đã vậy lại bị cong,mà ác 1 cái em thích cái muzzle giống con này mới chết người chứ
    Xong hàng gùi .... nó nè , cứ nhắm mắt phang đi, em làm ... ủa là ráp gùi, đợi hè là sơn, do đó bác nào muốn cứ thả ga ... Jadgpanzer E100, chì là xích dây thui nhưng nó là nhựa kh phải là cao su cũng đở ...

em tạm gọi là jadgE100 vậy nhé cũng là prototype (bác khoai chắc đang nóng và cháy khét)

Khẩu súng thì bác lấy ... ống nước nhét vào cho to nhé bác núi

Dù sao là prototype mà

Em cố theo với bác Núi mừ .... lở gùi phải theo thui, chiếc nầy hấp dẩn lắm, làm cực lẹ luôn, detail thì không vấn đề, có điều em không nhớ có cây súng trên pháo tháp hay không, nếu như không có .... thì em chế thêm, còn nếu có thì cười hihi ... vậy

Nói chụng E100 pháo tháp hay Jadg cũng rất đẹp (Trumpeter), em thấy đúng, các bác cứ lao đi nhé, chít đừng đổ thừa em mả có đổ thừa cũng không được, vì hàng Trump đám E làm đẹp wá

Em còn một chiếc nửa, bung luôn

Lạ là bánh động ... răng nằm phiá sau ???? lúc ráp em cũng ngạc nhiên, nhưng là prototype thì kệ nó, cứ theo giấy chỉ dẩn

Bác xì pi rổ (spiros) đừng đổi súng, cứ đồ gin cứ phang thui, bác để 88 mm là trật lất hết, xe to súng nhỏ, mà sao bác bảo súng .... cong ????? đâu có đâu nè, mà thật sự cong thì cứ lót cây sắt trong nòng, sau đó để độ nóng nhẹ (dừng để trong mi cồ quay) với máy hơ tóc là thẳng ngay thui

.... Tức quá chưa xong chiếc Dicker của em .... và em hết hàng serie E, còn thiếu 2 em nhí E5 và E10 thui
    Sửa lần cuối bởi osin_masculin; 27-03-2013 lúc 02:54 AM.

4. The Following User Says Thank You to osin_masculin For This Useful Post:

mountaintroop (27-03-2013)

Binh nhất Spiros's Avatar
    Thanks
    6
    cất trong kho nóng nực và bị chèn ép nên nòng bị cong

ưu điểm mấy con paper panzer này là mình tự do sơn camo theo ý thích,ko ràng buộc lịch sử ,chơi nòng độ cũng đâu có sai đâu bác ??

mà bác osin thíu nè :

Sửa lần cuối bởi Spiros; 27-03-2013 lúc 04:25 AM.

6. The Following 2 Users Say Thank You to Spiros For This Useful Post:

mountaintroop (28-03-2013),osin_masculin (27-03-2013)

Thiếu tướng
    Thanks
    2,951
    Đúng là kho hàng vô tận WW2 về Đức, không biết chừng nào mới có đủ đây

Chiếc đầu tiên nè, hiện nằm trong hộp đợi chiến dịch hè tính tiếp

Chiếc thứ 2 thì .... nhìn màu đỏ .... thấy loạ cho nên em cũng chưa nghỉ đến phải ôm nó, để xem sao (đợi thời cơ, có ai thanh lý thì .... hihi, em không tha đâu, nếu rẽ)
    Sửa lần cuối bởi osin_masculin; 27-03-2013 lúc 08:42 AM.

8. The Following User Says Thank You to osin_masculin For This Useful Post:

mountaintroop (28-03-2013)

Đại úy
    Thanks
    969
    2 bác Osin và Spiros đưa ra toàn là những chiếc em không có nên chãy nước miếng. Mấy chiếc loại này vẫn là hàng hot nên đợi giảm giá thôi. Thôi cái vụ E Prototype này coi như bỏ chạy lấy người. Bác Osin cho em hỏi 1 câu: Khi bác thích thì giá nào cũng mua à?

Đối với em thì thích mà giá đắt thì để nó vào tầm ngắm thôi chứ không bóp cò.

May ra quay ra chủ đề khác để chạy làng. Đó là chiến tranh đường sắt vẫn tiếp diễn.

10. The Following 2 Users Say Thank You to mountaintroop For This Useful Post:

cukhoai (28-03-2013),sakaifan (07-04-2015)

sống ...nhờ mô hình cukhoai's Avatar
    Thanks
    824
    Nhìn con Panzer 2 mới đáng chãy nước miếng chứ cụ Núi? nhìn prototype em hok thix

12. The Following User Says Thank You to cukhoai For This Useful Post:

Thiếu tướng
    Thanks
    2,951
    Trích dẫn Gửi bởi cukhoai Xem bài viết
    Nhìn con Panzer 2 mới đáng chãy nước miếng chứ cụ Núi? nhìn prototype em hok thix
    Thôi để WE nầy tham gia chiến dịch đường ray vậy, bác khoai mún em để tiger hay panther hay king hay pz4 nè ... hehe

Trích dẫn Gửi bởi mountaintroop Xem bài viết
    2 bác Osin và Spiros đưa ra toàn là những chiếc em không có nên chãy nước miếng. Mấy chiếc loại này vẫn là hàng hot nên đợi giảm giá thôi. Thôi cái vụ E Prototype này coi như bỏ chạy lấy người. Bác Osin cho em hỏi 1 câu: Khi bác thích thì giá nào cũng mua à?

Đối với em thì thích mà giá đắt thì để nó vào tầm ngắm thôi chứ không bóp cò.

May ra quay ra chủ đề khác để chạy làng. Đó là chiến tranh đường sắt vẫn tiếp diễn.
    Về vấn đề nầy thì ...... để xem, cũng tuỳ thích, nếu như món đó cực hiếm, em cũng cố ôm về, còn như món đồ đó mắc mà .. không hiếm thì em cũng đợi thời cơ mới mua (M1070 em mua có 50€ thôi), như chiếc Dora thì mua tận Đức ship vào thì cở 550€ ;

Bác Núi chơi chiếc nầy sơn khá cực vì theo em phải tháo bánh, nếu bác dán miếng chân bánh (tránh rớt) nằm ở nhíp thì khó đó, em thì cũng để như bác, có điểu mấy thanh chận bánh nằm nơi nhíp thì vẩn để trong khuông cho vào hộp, chừng nào sơn mới đụng đến

Huhu, lúc nầy .... nhiệt độ vẩn âm, đành ráp tiếp vậy
    Sửa lần cuối bởi osin_masculin; 28-03-2013 lúc 01:55 PM.

14. The Following User Says Thank You to osin_masculin For This Useful Post:

sống ...nhờ mô hình cukhoai's Avatar
    Thanks
    824
    Kính lão O

COn Tiger I nhưng mà xích vận chuyển mới chịu hok có là khóc luôn hok nín đâu

16. The Following User Says Thank You to cukhoai For This Useful Post:

mountaintroop (29-03-2013)

Thượng tá sakaifan's Avatar
    Thanks
    794
    Em dòm con PzII mà chảy cả nước mũi nè ... đồ prototype hoặc trên bản vẽ cơ bản là em ko thích ... em cũng có 1 con grugru để hè em ráp rồi sơn luôn ... chả nhớ tên con gì nhưng mà tháp pháo Tiger II còn cái chasis là của con voi ... cái tháp pháo tụt ra phía sau hehe còn 1 đời cái tháp pháo chạy lên phía trước nhìn buồn cười ghê luôn ...

18. The Following 2 Users Say Thank You to sakaifan For This Useful Post:

mountaintroop (28-03-2013),osin_masculin (29-03-2013)

Thiếu tướng
    Thanks
    2,951
    Trích dẫn Gửi bởi sakaifan Xem bài viết
    Em dòm con PzII mà chảy cả nước mũi nè ... đồ prototype hoặc trên bản vẽ cơ bản là em ko thích ... em cũng có 1 con grugru để hè em ráp rồi sơn luôn ... chả nhớ tên con gì nhưng mà tháp pháo Tiger II còn cái chasis là của con voi ... cái tháp pháo tụt ra phía sau hehe còn 1 đời cái tháp pháo chạy lên phía trước nhìn buồn cười ghê luôn ...
    phải nó kh bác Sakai ????

trên thân con voi em có làm với pháo tháp tiger 1
    Nếu đúng là pháo tháp tiger 1 , chiếc nầy làm phê và cực đẹp luôn đó, rảnh post trong division panzer của em

Mà hình như ...; kiểu .... nầy nhỉ ??? pháo tháp tiger 2 nè, có mặt luôn tụt phía sau nè

http://www.google.fr/search?q=VK4502...w=1280&bih=676

Em có làm 1 chiếc, còn chiếc thứ 2 nằm trong kho của HB số hiệu HB82445 ..... hihi (còn 82444 là pháo tháp phía trước, xấu xí lắm, hình như em không có)

http://www.network54.com/Forum/11074...1209854/VK4502

Trích dẫn Gửi bởi cukhoai Xem bài viết
    Kính lão O

COn Tiger I nhưng mà xích vận chuyển mới chịu hok có là khóc luôn hok nín đâu
    Bác khoai ui

Ngoài khả năng của em gùi, như bắt em đào khoai nơi .... núi tuyết vậy chứ tiger 1 dởm đời của em còn nằm ụ trong kho, bung hàng tiger 1 cho ngon, hay panther gì đó, hay tệ lắm chiến tranh đường sắt vậy bác khoai, hay qua pZ4 vậy thui em dổ bác khoai bằng ... tiểu đội PZ4 .... 12 chiếc được hông
    Sửa lần cuối bởi osin_masculin; 29-03-2013 lúc 04:54 AM.

20. The Following User Says Thank You to osin_masculin For This Useful Post:

mountaintroop (29-03-2013)