PDA

Xem bản đầy đủ : Góp ý về giao diện mới

chuotnhattapbay
23-05-2012, 05:11 PM
Từ lúc có giao diện mới nhìn đẹp hơn hẳn, trông ra trang mh hơn.Nhưng có 1 vấn đề mình muốn góp ý là khi vào trang mình ko biết cái mục nào có tiêu đề mới, ví dụ như bên trang mohinh.org mỗi khi có tiêu đề mới hoặc có thành viên mới pot bài là dòng chữ chuyển sang màu đỏ rất dễ nhận biết, trang của mình nhìn cái nào cũng như cái nào nên phải đọc cái thời gian như là bài đó viết hôm qua hay hôm nay, có vẻ hơi bị bất tiện.
Các đc Mod xem lại vụ này thử nhé
Thankssss

admin
23-05-2012, 08:16 PM
Vâng! Em sẽ mày mò chỉnh lại xem thế nào! Cảm ơn bác đã góp ý!

KEN
24-05-2012, 06:14 PM
Bác chuột có thể bấm vào Menu MỚI NHẤT: http://www.mohinh.net/forum/search.php?searchid=3572

osin_masculin
24-05-2012, 06:55 PM
Bác chuột có thể bấm vào Menu MỚI NHẤT: http://www.mohinh.net/forum/search.php?searchid=3572

Em vừa tò mò click vào thế là ...

Xin lỗi, không phù hợp. Vui lòng thử chỉ định khác.

chuotnhattapbay
24-05-2012, 08:10 PM
Theo mình cứ làm như bên trang mohinh.org là tiện nhất, cứ có bài mới là phần tiêu đề nó chuyển sang màu đỏ.

Pham Minh Tuan
24-05-2012, 10:10 PM
Theo mình cứ làm như bên trang mohinh.org là tiện nhất, cứ có bài mới là phần tiêu đề nó chuyển sang màu đỏ.

Bác Admin chỉ chuyên về mạng chứ không chuyên về VBB nên anh Chuột phải để cho bác ý thời gian lần mò đã, tạm chưa thể đáp ứng ngay được đâu he he he................

chuotnhattapbay
25-05-2012, 10:03 AM
Tạm thời coi như quy hoạch treo hí:cuoito::cuoito::cuoito:

pvnaf
25-05-2012, 01:05 PM
Rùi forum cần phải có nhóm lợi ích để đẩy nhanh quy hoạch.... kakakaka

Pham Minh Tuan
27-05-2012, 10:46 AM
Bác Admin ui, dạo này lỗi data base error xuất hiện nhiều quá. Gần như bất cứ tác động nào có thay đổi màn hình đều có thể xuất hiện lỗi này.

Pham Minh Tuan
30-05-2012, 06:45 AM
Hôm nay em vào mục tin nhắn thấy lỗi database bay ra liên tục............ he he he. Đến giờ vẫn chưa vào được.

Theo mình nghĩ thì có 1 lỗi gì đó ở phần vào xem thông tin cá nhân của chính người đang đăng nhập. Tác động vào cái gì liên quan đến thông tin cá nhân như nick của chính người đang đăng nhập, tin nhắn, tùy chỉnh, lý lịch đều bị báo database error.

chuotnhattapbay
30-05-2012, 07:19 AM
Hôm nay em vào mục tin nhắn thấy lỗi database bay ra liên tục............ he he he. Đến giờ vẫn chưa vào được.

Theo mình nghĩ thì có 1 lỗi gì đó ... Tác động vào cái gì liên quan ....

Há....há, thứ nhất là hỏng bugi thứ hai là hỏng cái gì bên trong:cuoito::cuoito::cuoito:
Xin lỗi sì pam tí bác Mod nhé.

admin
30-05-2012, 11:21 AM

Theo mình nghĩ thì có 1 lỗi gì đó ở phần vào xem thông tin cá nhân của chính người đang đăng nhập. Tác động vào cái gì liên quan đến thông tin cá nhân như nick của chính người đang đăng nhập, tin nhắn, tùy chỉnh, lý lịch đều bị báo database error.

Cái này là lỗi do phân vùng chứa file tạm TMP của MySQl bị đầy trên server. EM đã gọi cho Hỗ trợ của Gnet.vn và họ hứa sẽ khắc phục tình trạng này!

Putin
16-10-2012, 02:56 PM
Admin xem lại phần bộ gõ tiếng việt, tôi mà không bật uni là y như rằng gõ được 1 chữ nó lại nhảy về đầu dòng, tôi gõ bên mohinhvn không cần bật uni ngon lăm

admin
16-10-2012, 03:10 PM
Admin xem lại phần bộ gõ tiếng việt, tôi mà không bật uni là y như rằng gõ được 1 chữ nó lại nhảy về đầu dòng, tôi gõ bên mohinhvn không cần bật uni ngon lăm

Bác thử trên trình duyệt khác xem có bị không? Em đang gửi từ Mozila Firefox!

KEN
16-10-2012, 03:10 PM
Thử trên Chrome, không thấy bị!

Putin
16-10-2012, 05:03 PM
Dùng hết các trình duyệt. Bị như thường ông ah

KEN
16-10-2012, 05:30 PM
chắc là do conflic với Unikey rồi! Cái này thì bó tay!